Wavamizi Kwala
wapewa onyo

Pwani. Waziri wa Mifugo
na Uvuvi, Mashimba Ndaki
amewataka waliovamia
eneo la kuhifadhi na kuian-
galla mifugo inayosafirish-
wa kwenda nje ya nchi kwa
muda, kuondoka katika
eneo hilo kwa hiari la sivyo
NBuvuU zitatumika.

Waziri Ndaki alitoa wito
huo juzi alipotembelea
eneo la karantini ya Kwala
Wilayani Chalinze, Pwani.
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Wakazi  wa  Mji Tarime na
wafanyabiashara wa mifugo wakiwemo
Matiko Simon, Mzee Rugumba na Samwel
Chomete, waliofika katika msiba huo
walimwelezea Masungwa kuwa alikuwa
mzalendo, alijituma kwa kazi yake ya
kuhudumia mifugo hata katika minada
aliwahudumia wananchi na wafugajl kwa

v kutoa elimu na kwa vitendo. .
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